Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân mực 5 tia xanh Lasai LS660S treo tường
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng LAISAI
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | LAISAI |
| Model | LS660S |
| Loại Tia | Xanh |
| Số Tia | 5 Tia ( 4 tia ngang + 1 tia đứng ) |
| Loại Bóng | Led |
| Độ Chính Xác | +_ 1.5mm / 10m |
| Cự Ly Làm Việc | 1- 20m |
| Bước Sóng | 515mm |
| Loại Pin | 4,5V Pin Sạc |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -10 độ ~ +45 độ |
| Phụ Kiện | Thân Máy + Pin , Sạc + Giá nam châm + Túi Chống Sốc .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 0.5 |
Máy cân bằng laser Laisai LSG660S 5 tia xanh là công cụ không thể thiếu cho các công việc thi công, xây dựng và trang trí nội thất, bao gồm:
Để đảm bảo chất lượng và hiệu quả công việc, máy cân bằng laser chính hãng là lựa chọn đáng tin cậy. Mọi thông tin chi tiết và tư vấn vui lòng liên hệ:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng