Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân bằng Laser Combi Bosch GCL 25 Professional ( 2 tia + định vị 5 điểm )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GCL 25 |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4", 5/8" |
| Màu sắc đường laze | màu đỏ |
| Trình chiếu | 2 đường / 5 điểm |
| Khoảng hoạt động | 10 m |
| Độ chính xác | Tia laser và chùm điểm ngang: ± 0.3mm/m*; Chùm điểm dọc: ± 0.5mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng), Tia laser ngang: ± 0.2mm/m*; Tia laser dọc: ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Đi-ốt laser | 630 – 650 nm, < 1mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 10 m (phía trên), 5 m (phía dưới), 30 m chiều ngang |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Nguồn cấp điện | 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 12 h trong chế độ điểm và đường, 24 giờ ở chế độ 5 điểm, 30 h trong chế độ đường |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,6 kg |
| Màu sắc của các điểm | màu đỏ |
| Độ chính xác điểm thiên đế | ± 0.7mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 10 m |
Máy Cân Bằng Laser Combi Bosch GCL 25 Professional
– Giải Pháp Đơn Giản Cho Đo Cao Trình Và Chuyển Đổi Công Việc
Máy cân bằng Laser Bosch GCL 25 Professional là giải pháp tối ưu cho các hoạt động đo cao trình khoảng cách ngắn và những công việc chuyển đổi. Với công nghệ laser tiên tiến, sản phẩm tích hợp tia laser kết hợp giữa 2 đường và định vị 5 điểm dối chiếu, mang lại độ chính xác vượt trội và khả năng truyền đạt thông tin đo lường nhanh chóng , chính xác. Thiết kế nhỏ gọn, thân thiện với người dùng cùng các tính năng đa năng giúp việc sử dụng trở nên đơn giản và hiệu quả hơn bao giờ hết.
Máy cân bằng Laser Bosch GCL 25 Professional được ứng dụng rộng rãi trong:
Tại Sao Nên Chọn Máy Cân Bằng Laser Bosch GCL 25 Professional?
Truy cập www.duc7hienstore.com để biết thêm chi tiết và đặt mua Máy Cân Bằng Laser Bosch GCL 25 Professional cùng nhiều thiết bị đo lường chính hãng từ BOSCH. Chúng tôi cung cấp sỉ lẻ với giá cạnh tranh tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Hotline Tư Vấn:
Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm công nghệ cao, nâng cao hiệu quả công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng