Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân bằng Laser 5 tia xanh ACC AC2.5
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu ACC chính hãng Dongcheng
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | ACC by Dongcheng |
| Model | AC2.5 |
| Dung lượng Pin | 2 Pin |
| Số tia | 5 tia xanh siêu sáng |
| Bước sóng | 532Nm |
| Độ chính xác | ± 1/7mm |
| Đường kính tia | ± 2mm/10m |
| Góc chiếu | 110º |
| Phạm vi tự cân bằng | ± 3º |
| Nhiệt độ hoạt động | 0ºC - 40ºC |
| Loại máy | Cân mực 5 tia xanh- làm việc ngoài trời & trong nhà |
| Phụ kiện | Thân máy + 2 pin + sạc + hộp + chân 1m2 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 2.09 kg |
Cách sử dụng:
Bảo quản:
Website: www.duc7hienstore.com
Hotline/Zalo tư vấn: 0982408409 hoặc 0908416656 (Mr. Đức)
Máy cân bằng Laser 5 tia xanh ACC AC2.5 - Công cụ đắc lực cho mọi công trình!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng