Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân bằng Laser 2 tia xanh Bosch GCL 2-15 G Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GCL 2-15 G |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4", 5/8" |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Trình chiếu | 2 đường / 2 điểm |
| Khoảng hoạt động | tối đa 15 m |
| Độ chính xác | ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Đi-ốt laser | Dòng: 500 – 540 nm, < 10 mW, Điểm: 630 – 650, < 1 mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 10 m (phía trên), 10 m (phía dưới) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Nguồn cấp điện | 3 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 6 h trong chế độ điểm và đường chéo, 8 h trong chế độ đường chéo, 10 h trong chế độ điểm và đường, 12 h trong chế độ đường, 22 h trong chế độ điểm |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,49 kg |
| Độ chính xác điểm thiên đế | ± 0.7mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 15 m |
Máy tia Laser COMBI Bosch GCL 2-15 G Professional
– Đột Phá Công Nghệ Cho Đo Đạc Chính Xác ...
Tia Laser Xanh Ưu Việt:
Đo Đạc Chính Xác:
Khung Xoay RM 1 Professional:
Thiết Kế Tiện Lợi:
Độ Bền Và An Toàn Cao:
Máy cân bằng Laser 2 tia xanh Bosch GCL 2-15 G Professional được ứng dụng rộng rãi trong các lĩnh vực:
Xây Dựng Và Kiến Trúc:
Thiết Kế Nội Thất:
Khảo Sát Địa Hình:
Công Việc Đòi Hỏi Sự Chính Xác Cao:
Lắp Đặt:
Khởi Động:
Thực Hiện Đo Đạc:
Hoàn Tất:
Vệ Sinh:
Bảo Quản:
Độ Chính Xác Vượt Trội:
Thiết Kế Thông Minh:
Độ Bền Cao Từ Thương Hiệu BOSCH:
Tiện Lợi Và Linh Hoạt:
Truy cập www.duc7hienstore.com để biết thêm chi tiết và đặt mua Máy Cân Bằng Laser 2 Tia Xanh Bosch GCL 2-15 G Professional cùng nhiều thiết bị đo lường chính hãng khác từ BOSCH. Chúng tôi cung cấp sỉ lẻ với giá cạnh tranh tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Hotline Tư Vấn:
Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm công nghệ cao, nâng cao hiệu quả công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng