Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 65m Shirai JLm 1500
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng Shỉrai
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | SHIRAI |
| Model | JLm 1500 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Loại máy | chuyên đẩy cao nhà cao tầng ...tối đa 12 tầng |
| Dải Công suất | 1.5kW ~ 2.0Hp |
| Lưu lượng | 7.0m³/h |
| Cột áp | 65m |
| Hút sâu | 9m |
| Họng hút/xả | ( Ø ) 40 / 40mm |
| Chống nước | Class F, IPX4 |
| Khả năng | bơm nước sạch , nước nóng ~ 100°C |
| Vật liệu | - Đầu bơm: Gang - Cánh bơm: Đồng - Trục bơm: INOX 316 |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 18.2 kg , Dài: 32.5 cm - Rộng: 23 cm - Cao: 30.5 cm |
Shirai JLm 1500 công suất 1.5 kW, cột áp 65 m, lưu lượng 7 m³/h, cánh xoáy lốc đồng, tự mồi, lưới lọc INOX 304, motor dây đồng. Phù hợp gia đình, chung cư, trường học.
Cánh xoáy lốc đồng thau nguyên chất
Đẩy mạnh mẽ, chịu ăn mòn, hiệu quả hơn cánh ly tâm truyền thống.
Tự mồi nước & hút sâu 9 m
Không cần bơm phụ, đẩy nước trực tiếp từ đường ống hoặc bể ngầm.
Motor 100 % dây đồng
Hiệu suất cao, ít sinh nhiệt, tuổi thọ động cơ tăng gấp 2–3 lần.
Lưới chặn rác & mặt bích INOX 304
Ngăn dị vật bảo vệ buồng bơm, đảm bảo nguồn nước luôn sạch.
Tay cầm cứng cáp
Di chuyển, lắp đặt dễ dàng – hỗ trợ lắp trên cao.
Ứng dụng đa dạng Shirai JLm 1500 :
Gia đình & chung cư: Cấp nước bể mái, tăng áp vòi sen.
Nhà cao tầng (≤ 12 tầng): Đẩy nước lên bồn chứa áp lực.
Trường học & khách sạn: Đảm bảo nước sinh hoạt, phòng tắm.
Hệ thống cứu hỏa nhỏ: Cấp nước khẩn cấp cho chữa cháy.
Tưới tiêu vườn lan, tiểu cảnh: Phun sương,watering.
Mua thêm rơ-le chống cạn để bảo vệ động cơ khi hết nước.
Mồi nước (Priming): Đổ đầy nước vào buồng bơm lần đầu.
Ống hút ≥ ống đẩy (Ø 40 mm), kết nối “IN” và “OUT” chặt chẽ.
Đệm cao su giữa chân đế và sàn để giảm rung, ồn.
Lắp mái che hoặc đặt nơi có che chắn khi ngoài trời.
Khởi động & kiểm tra: Bật điện, máy tự mồi, quan sát lưu lượng – áp lực.
Vệ sinh lưới lọc 1–2 tháng/lần để loại cặn bẩn.
Kiểm tra gioăng, mặt bích hàng tháng.
Tra dầu bạc đạn định kỳ 6 tháng.
Không vặn ống quá mạnh tránh nứt ren.
Ngắt máy khi phát hiện tiếng ồn lạ, liên hệ bảo hành.
Công nghệ Nhật Bản: Sản xuất & kiểm định nghiêm ngặt.
Hiệu suất vượt trội: Cánh xoáy lốc, cột áp 65 m, tự mồi.
Độ bền cao: Motor dây đồng, vật liệu Inox – gang – đồng.
An toàn & vệ sinh: Lưới chặn rác Inox 304.
Duc7HienStore: Bảo hành 12 tháng
Đặt hàng & liên hệ :
Website: www.duc7hienstore.com
Hotline Tư Vấn & Zalo: 098 240 8409
Hotline Mr Đức: 090 841 6656
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng