Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 40m Shushui SU-JET100
| Thương hiệu | SHUSUI |
| Model | SU-JET100 |
| Điện áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công suất | 750W ~ 1Hp |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Lưu lượng | 60 Lít / Phút |
| Đẩy cao | 40m |
| Hút sâu | 9m |
| Ống hút / xả | (Φ) 34 / 34 mm |
| Cánh bơm | Pro, cốt inox 304 |
| Quy cách đóng gói | thùng giấy |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Trọng lượng | 11kg |
www.duc7hienstore.com là địa chỉ uy tín phân phối máy bơm nước chính hãng Shusui với giá thành cạnh tranh nhất.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng