Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 375W Navy NV1DK-15NAVY
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | NV1DK-15NAVY |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 375W- 0.5Hp |
| Đẩy cao / cột áp | 15m |
| Lưu lượng | 133 lít / phút |
| Ống hút / xả | (Φ) 34/34mm |
| Hút sâu | 9m |
| Cánh bơm | Pro cốt INOX 304 |
| Loại bơm | dân dụng - đẩy cao 16m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 7 kg |
Máy bơm nước Navy NV1DK-15NAVY là thiết bị bơm lý tưởng cho các nhu cầu cấp thoát nước, từ hộ gia đình đến công trình. Với khả năng đẩy cao 15m và lưu lượng nước 133 lít/phút, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các ứng dụng đa dạng như bơm nước nhà cao tầng, tưới tiêu vườn, hoặc cấp nước cho công trình xây dựng.
#MáyBơmNướcĐẩyCao #MáyBơmDânDụng750W #NavyNV1DK15NAVY #BơmNướcNhàCaoTầng #BơmNướcTướiTiêu #MáyBơmHiệuSuấtCao #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng