Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 20m Navy NV2DK-20
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | NV2DK-20 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1.1kW- 1.5Hp |
| Đẩy cao / cột áp | 20m |
| Lưu lượng | 650 lít / phút |
| Ống hút / xả | (Φ) 60/60mm |
| Cánh bơm | đồng , cốt INOX 304 |
| Loại bơm | dân dụng - đẩy cao |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 15.5 kg |
_Tại Sao Nên Chọn Máy Bơm Nước Đẩy Cao Navy NV2DK-20 Chính Hãng?
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng