Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 16m Navy NV2DK-16
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | NV2DK-16 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 800W ~ 1.2Hp |
| Đẩy cao / cột áp | 16m |
| Lưu lượng | 300 lít / phút |
| Ống hút / xả | (Φ) 60/60mm |
| Hút sâu | 9m |
| Cánh bơm | đồng , cốt INOX 304 |
| Loại bơm | dân dụng - đẩy cao 16m |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 13kg |
Với công suất 750W và lưu lượng nước lên đến 200 lít/phút, Navy NV1.5DK-24P đảm bảo bơm nước nhanh chóng, ổn định và đáp ứng tốt các nhu cầu sử dụng nước trong gia đình cũng như công trình.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng