Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 1.5kW HTC WG40-155-1.5TB
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu HTC chính hãng NAVY
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HTC pumps |
| Model | WG40-155-1.5TB |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 1.5kW - 2HP |
| Lưu Lượng | 483 Lít / phút |
| Đẩy Cao | 32 m |
| Hút Sâu | 9 m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 60/49 |
| Cánh Bơm | ĐỒNG, cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 24 kg |
Máy bơm nước đẩy cao HTC WG40-155-1.5TB là lựa chọn hàng đầu cho các công trình cần hiệu suất cao và bền bỉ. Với công suất 1.5kW (2HP), khả năng đẩy cao 32m, lưu lượng nước 483 lít/phút, sản phẩm đáp ứng hoàn hảo nhu cầu cấp nước cho nhà cao tầng, hệ thống tưới tiêu và các ứng dụng nông nghiệp.
| Thông tin | Chi tiết |
|---|---|
| Thương Hiệu | HTC Pumps |
| Model | WG40-155-1.5TB |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 1.5kW (2HP) |
| Lưu Lượng | 483 Lít/phút |
| Đẩy Cao | 32m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút/Xả | (Φ) 60/49 |
| Cánh Bơm | Đồng, cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Cấp Nước Nhà Cao Tầng Và Tòa Nhà
Đảm bảo áp lực nước mạnh mẽ và ổn định đến các tầng cao.
Hệ Thống Tưới Tiêu Và Trồng Trọt
Đáp ứng nhu cầu tưới nước cho các khu vườn, nông trại với lưu lượng lớn.
Cấp Nước Sinh Hoạt Công Suất Lớn
Phù hợp cho các khu dân cư, tòa nhà chung cư hay văn phòng.
Sử Dụng Trong Công Trình Lớn
Hỗ trợ hiệu quả trong việc cấp nước cho các công trình xây dựng quy mô lớn.
Hiệu Suất Cao, Tiết Kiệm Thời Gian:
Công suất 2HP, lưu lượng nước 483 lít/phút mang lại khả năng cấp nước nhanh chóng và ổn định.
Độ Bền Vượt Trội:
Cánh bơm bằng đồng và cốt inox 304 chống ăn mòn, tăng tuổi thọ sản phẩm.
Thiết Kế Tiện Lợi:
Dễ dàng lắp đặt và sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau.
Chính Sách Bảo Hành Uy Tín:
Bảo hành chính hãng 12 tháng, dịch vụ bảo trì và sửa chữa chuyên nghiệp.
#MáyBơmNước #MáyBơmĐẩyCao #HTC_WG40_155_1_5TB #CấpNướcHiệuQuả #MáyBơmCôngSuấtLớn #TướiTiêu #HTCPumps #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng