Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 1.5kW HTC HT2DK24 ( 18m -1500 Lít / Phút )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HTC - Navy pumps |
| Model | HT2DK24 |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 1.5kW - 2HP |
| Lưu Lượng | 1200 Lít / phút |
| Đẩy Cao | 18 m |
| Hút Sâu | 9 m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 60/60mm |
| Cánh Bơm | Gang , cốt inox 304 |
| Loại máy | bơm nước đẩy cao & lưu lượng lớn 2Hp |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 24 kg |
Máy bơm nước HTC HT2DK24 với công suất mạnh mẽ 1.5kW (2HP), khả năng đẩy cao lên đến 18m và lưu lượng lớn 1200 lít/phút, là sự lựa chọn lý tưởng cho các nhu cầu cấp thoát nước hồ chứa, tưới tiêu nông nghiệp, cấp nước tòa nhà hoặc hỗ trợ trong các công trình xây dựng quy mô lớn.
| Thông Tin | Chi Tiết |
|---|---|
| Thương Hiệu | HTC - Navy Pumps |
| Model | HT2DK24 |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 1.5kW - 2HP |
| Lưu Lượng | 1200 lít/phút |
| Đẩy Cao | 18m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút/Xả | (Φ) 60/60mm |
| Cánh Bơm | Gang, cốt inox 304 |
| Loại Máy | Bơm nước đẩy cao & lưu lượng lớn |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Hiệu Suất Vượt Trội:
Khả Năng Đẩy Cao Tốt:
Chất Lượng Vật Liệu:
Thiết Kế Đa Dụng:
Ứng Dụng Đa Dạng:
Sản Phẩm Chính Hãng:
Giá Thành Cạnh Tranh:
Dịch Vụ Bảo Hành & Bảo Trì Uy Tín:
Tư Vấn Nhiệt Tình:
Liên Hệ Ngay Để Đặt Hàng Và Tư Vấn
#MáyBơmNước #MáyBơmHTC #HTC_HT2DK24 #BơmNướcĐẩyCao #BơmNướcLưuLượngLớn #MáyBơm2HP #ĐứcHiềnStore #BơmNướcChínhHãng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng