Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm nước 900W Navy SP900 Gold Series
| Thương hiệu | NAVY Gold Series |
| Model | SP900 |
| Điện áp | 220V - 50Hz |
| Động cơ | 100% dây dồng |
| Công suất | 1.2Hp - 0.9kW |
| Lưu lượng | 220 Lít / Phút |
| Cột áp | 18.5 m |
| Hút sâu | 9 m |
| Ống hút / xả | (Φ) 49 / 49mm |
| Cánh bơm | đồng , cốt inox 304 |
| Loại bơm | đẩy cao & xa |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 13 kg |
_ giải pháp bơm nước mạnh mẽ, bền bỉ và đa năng cho công việc cấp thoát nước dân dụng, bơm tưới tiêu, hay cấp nước cho các công trình nhà cao tầng, tòa nhà thì Máy bơm nước 1.2Hp đẩy cao 18.5m Navy SP900 Gold Series chính là lựa chọn tối ưu. Sản phẩm được thiết kế với nhiều ưu điểm vượt trội cùng công nghệ hiện đại, mang lại hiệu suất làm việc ổn định và tuổi thọ vượt trội.

Thân Nhôm Mạ Chống Oxy Hóa:
Giúp tăng độ bền bỉ, chống ăn mòn trong mọi điều kiện môi trường, đảm bảo máy bơm hoạt động ổn định qua thời gian dài.
Cánh Bơm Đồng, Cốt Inox 304:
Thiết kế cánh bơm bằng đồng kết hợp cốt inox 304 giúp tối ưu hiệu suất bơm và khả năng chịu mài mòn, cho phép sử dụng lâu dài mà không gặp vấn đề hao mòn.
Động Cơ 100% Dây Đồng:
Đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ, tiêu thụ năng lượng hiệu quả và độ bền cao, đáp ứng mọi yêu cầu công việc bơm nước khắt khe.
Loại Bơm Đẩy Cao & Xa:
Phù hợp cho các ứng dụng đa dạng từ cấp thoát nước dân dụng, bình chứa, ao hồ cho tới bơm tưới tiêu, cấp nước cho các công trình nhà cao tầng, tòa nhà.
_Hướng Dẫn Sử Dụng & Bảo Quản máy bơm nước Navy SP900 :
Lắp Đặt:
Vận Hành:
Bảo Dưỡng:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng