Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm ly tâm 0.75kW Navy HM90-4S ( 4 tầng cánh )
| Thương hiệu | NAVY Pumps |
| Model | HM90-4S |
| Điện áp | 1 pha 220V 50Hz |
| Công suất | 0.75kW ~ 1HP |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Lưu lượng | 100 lít / phút |
| Đẩy cao | 37m |
| Hút sâu | 9m |
| Ống hút / xả | (Φ) 34 / 34mm |
| Số tầng cánh | 4 |
| Cánh bơm / cốt | PRO , cốt INOX 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 11.5 kg |
_là một sản phẩm nổi bật trong dòng máy bơm công nghiệp và dân dụng & nhà cao tầng , được thiết kế đặc biệt để đáp ứng các yêu cầu cần áp lực cao. Với công suất 750W (~ 1HP), máy bơm này được sử dụng chủ yếu để cung cấp nước cho các nhà cao tầng, hệ thống lọc nước, xử lý nước thải và nhiều ứng dụng khác trong ngành công nghiệp.
Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn, hãy truy cập hoặc liên hệ HOTLINE tư vấn: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr Đức).www.duc7hienstore.com
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng