Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm lưu lượng 2.2kW Navy 2200YB Gold ( 1 pha 220V )
| Thương hiệu | NAVY Gold Series |
| Model | 2200YB gold |
| Điện áp | 1 pha 220V 50hz |
| Động cơ | 100 % dây đồng |
| Công suất | 2.2kW ~ 3.0Hp |
| Loại bơm nước | lưu lượng hiệu suất cao , tưới béc ... |
| Lưu lượng | 90m³/h |
| Đẩy cao | 25m |
| Hút sâu | 9m |
| Ống hút / xả | (Φ) 114 / 90mm |
| Cánh bơm | đồng , cốt inox 304 |
| Chất liệu vỏ | Nhôm Sọc mạ - tăng độ bền, Giải nhiệt tốt |
| Khả năng chống nước | IP44 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Trọng lượng | 33kg |

HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng