Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm lưu lượng 1.1kW Navy 1500YB ( 1.5HP )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Pumps |
| Model | 1100YB |
| Điện Áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công Suất | 1.1kW - 1.5HP |
| Thân Vỏ | Nhôm |
| Lưu Lượng | 583 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 15m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 60 / 60 mm |
| Cánh Bơm | ĐỒNG, cốt inox 304 |
| Quy cách đóng gói | Thùng Gỗ |
| Nhập Khẩu | CO , CQ |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Trọng Lượng | 19.5kg |
Máy bơm lưu lượng công suất lớn Navy 1100YB 1.5HP là sản phẩm chất lượng cao đến từ thương hiệu NAVY Pumps. Với khả năng bơm lưu lượng 583 lít/phút, thiết bị này hỗ trợ tối đa trong các công việc cấp thoát nước, tưới tiêu, và hệ thống chữa cháy. Đây là sự lựa chọn lý tưởng cho những yêu cầu công việc cần lưu lượng nước lớn và hiệu quả cao.
Hãy liên hệ ngay với Đức Hiền Store để sở hữu sản phẩm máy bơm Navy 1100YB 1.5HP chất lượng cao, giá tốt:
Đức Hiền Store – Đối tác tin cậy cung cấp máy bơm nước chính hãng với giá thành cạnh tranh nhất!
#MáyBơmLưuLượng2HP #Navy1100YB #MáyBơm1.5HP #MáyBơmCôngNghiệp #BơmLưuLượngLớn #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng