Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm đẩy cao & xa 1.1kW Navy 1100TB 1.5Hp
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Pumps |
| Model | 1100TB |
| Điện Áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công Suất | 1.1kW - 1.5HP |
| Thân Vỏ | Nhôm |
| Lưu Lượng | 317 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 28m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 49 / 42 mm |
| Cánh Bơm | ĐỒNG, cốt inox 304 |
| Loại Bơm | Mẫu bơm ý |
| Nhập Khẩu | CO , CQ |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Trọng Lượng | 19kg |
Máy bơm nước đẩy cao và xa công nghiệp với công suất lớn 1100W (1.5HP) thích hợp sử dụng trong các ứng dụng công nghiệp và nông nghiệp yêu cầu vận chuyển nước với áp lực cao và khoảng cách xa. Những ứng dụng tiêu biểu bao gồm:
Website: www.duc7hienstore.com
Hotline tư vấn: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức)
#MáyBơmNướcĐẩyCao #MáyBơmCôngNghiệp1100W #Navy1100TB #GoldSeries #MáyBơmHiệuSuấtCao #MáyBơmNướcCôngNghiệp #MáyBơmNướcChínhHãng #duc7hienstore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng