Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm nước sạch 750W Happy HCS750NH
| Thương hiệu | HAPPY pumps |
| Model | HCS750NH |
| Điện áp | 220V 50Hz 1 Pha |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 750W |
| Tốc độ | 2850 V/phút |
| Lưu lượng | 8.4 m³/giờ |
| Đẩy cao | 32m |
| Ống xả | (Φ) 34mm |
| Cánh / cốt | Cánh nhôm - Cốt INOX |
| Loại bơm chìm | nước sạch , đẩy cao |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 12.8kg |
🛠️ Máy bơm chìm nước sạch 750W Happy HCS750NH
_là dòng bơm ly tâm đặt chìm, được ưa chuộng nhờ động cơ 100% dây đồng, lưu lượng mạnh mẽ . Công suất 750 W kết hợp lưu lượng ~8.4 m³/giờ và cột áp 32 m đảm bảo cấp nước ổn định cho giếng khoan, bể ngầm hay hệ thống tưới tiêu. Thiết kế cánh nhôm – trục Inox 304 chống ăn mòn, tiêu chuẩn IP68, giúp HCS750N hoạt động bền bỉ và an toàn trong môi trường nước sạch

Giếng khoan & bể ngầm: Đẩy nước lên bồn mái hoặc téc chứa, đảm bảo áp lực ổn định
Tưới sân vườn, tiểu cảnh: Cung cấp lưu lượng và áp lực đủ mạnh cho hệ thống phun sương, tưới nhỏ giọt.
Cấp nước sinh hoạt: Vòi sen, lavabo, bình nóng lạnh, máy giặt…
Hệ thống lọc & xử lý nước: Đảm bảo áp lực đầu vào cho lõi lọc và van áp.
Chuẩn bị vị trí: Chọn giếng/bể ngầm sạch, không cát đá, đảm bảo máy luôn ngập nước.
Kết nối ống xả: Dùng ống Φ 34 mm chịu áp lực, siết chặt khớp nối.
Lắp phao tự ngắt: Treo phao tự do, không để vướng vật cản.
Đấu nối điện: Dây riêng, aptomat chống giật, dây tiếp đất chắc chắn.
Vệ sinh định kỳ: 3–6 tháng/lần, lau cánh và buồng bơm, loại bỏ cặn bẩn.
Kiểm tra phao: Đảm bảo phao hoạt động mượt, không kẹt.
Kiểm tra gioăng & phớt: Thay khi mòn, tránh rò rỉ.
Kiểm tra trục & ổ bi: Bôi trơn (nếu cần), thay mới khi phát hiện rung lắc.
Động cơ dây đồng 100%: Bền bỉ, tiết kiệm điện.
Lưu lượng & áp lực cao: Đáp ứng đa dạng nhu cầu cấp/ thoát nước.
Vật liệu cao cấp: Cánh nhôm, trục Inox, tiêu chuẩn IP68 chống nước.
Bảo hành 6 tháng
Website: www.duc7hienstore.com
Hotline – Zalo: 098 240 8409
Hotline – Mr Đức: 090 841 6656
Giao hàng toàn quốc • Thanh toán linh hoạt • Tư vấn kỹ thuật 24/7 • Hàng chính hãng giá tốt nhất!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng