Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm Navy S80F ( có phao , tiết kiệm điện )
ƯU ĐIỂM
Tiết kiệm điện năng số 1 hiện nay
Tuổi thọ lên đến 6.000 giờ (gấp 2.5 lần bơm thường)
Dùng được cho nước nhiễm phèn, nhiễm hóa chất mức nhẹ
Lưu lượng tương đương bơm công suất 250W~400W
Kết cấu chất lượng, vỏ nhựa cứng, lõi đồng 100%
| Thương Hiệu | NAVY pumps |
| Model | S80F |
| Điện Áp | 220V 50hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 80W |
| Lưu Lượng | 3.5 m3/h |
| Đẩy Cao | 5m |
| Óng Xả | (Φ) 27 / 21mm |
| Phao Tự Ngắt | có |
| Cánh Bơm | PPO, cốt Inox 304 |
| Loại Bơm | bơm chìm nước sạch vỏ nhựa |
| Mực nước thấp nhất | 12.5mm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 3.2 kg |
Máy Bơm Chìm Có Phao Chính Hãng – Hiệu Suất Cao và Độ Bền Vượt Trội
Máy bơm chìm Navy Pumps S80F là một sản phẩm đột phá mới, được thiết kế độc quyền bởi Navy Pumps. Đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng, S80F không chỉ tiết kiệm điện mà còn nổi bật với hiệu suất cao, độ bền vượt trội, và tính đa năng trong nhiều ứng dụng.
Máy bơm chìm nhựa S80F phù hợp cho nhiều công việc trong đời sống hàng ngày như:
Liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm ngay hôm nay tại www.duc7hienstore.com hoặc qua Hotline: 0982408409 (Mr. Đức) - Zalo: 0908416656.
#MáyBơmChìm #NavyPumps #HiệuSuấtCao #TiếtKiệmĐiện #BơmChìmCóPhao #S80F #ĐộBềnVượtTrội #ChốngNgập #BơmHồCá #TướiCây #RửaXe #TiệnLợi
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng