Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm lưu lượng 1.5kW INOX Navy NV1500
| Thương Hiệu | NAVY pumps |
| Model | NV1500 |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 1.5kW - 2HP |
| Lưu Lượng | 450 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 17 m |
| Ống Xả | (Φ) 60mm |
| Cánh Bơm | Gang , Cốt Inox 304 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 26 kg |
Máy bơm chìm lưu lượng 1.5kW INOX Navy NV1500 là sản phẩm nổi bật đến từ thương hiệu NAVY, nổi bật với hiệu suất vượt trội và độ bền cao, được sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực như cấp thoát nước, xây dựng, dân dụng, chống ngập và tưới tiêu.
Máy bơm chìm INOX Navy NV1500 được thiết kế để đáp ứng nhu cầu đa dạng của người tiêu dùng:
Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và đặt hàng:
#MáyBơmChìm #NAVY #NavyNV1500 #BơmChìm #CấpThóatNước #XâyDựng #ChốngNgập #TướiTiêu #MáyBơmChínhHãng #duc7hienstore #BảoHành #BảoTrì
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng