Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm chìm INOX 1.1kW HTC QDX15-15-1.1 ( chuyên nước sạch )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HTC |
| Model | QDX15-15-1.1 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1.1kW - 1.5HP |
| Lưu lượng | 400 lít / phút |
| Đẩy cao / cột áp | 18m |
| Ống xả | Φ 60mm |
| Loại bơm | chìm lưu lượng - cánh Gang , cốt INOX 304 |
| Quy cách đóng gói | Thùng gỗ |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 18.5 kg |
Máy bơm chìm INOX HTC QDX15-15-1.1 được thiết kế tối ưu cho các ứng dụng bơm nước sạch, với lưu lượng 400 lít/phút và khả năng đẩy cao đến 18m, mang lại hiệu suất vượt trội và độ bền cao. Đây là sự lựa chọn lý tưởng cho cả sử dụng dân dụng và công nghiệp.
Đức Hiền Store - Đồng hành cùng mọi nhu cầu bơm nước sạch của bạn với sản phẩm chính hãng, bền bỉ và hiệu suất cao!
#MáyBơmChìmINOX #HTCQDX15-15-1.1 #BơmNướcSạch #duc7hienstore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng