Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm INOX 0.75kW HTC WQD7-10-0.75/QG ( có lưỡi cắt rác )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HTC |
| Model | WQD7-10-0.75/QG |
| Điện áp | 220V 50hz - 1 pha |
| Động cơ | 100%dây đồng |
| Công suất | 0.75kW ( 1HP ) |
| Lưu lượng | 280 Lít / phút |
| Đẩy cao | 15m |
| Óng xả | (Φ) 60mm |
| Cánh bơm | Gang, cốt inox 304 |
| Loại bơm | Chìm công suất lớn , có lưỡi cắt rác |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 19 kg |
Lắp đặt:
Sử dụng:
Bảo quản:
Cửa hàng Đức Hiền Store chuyên phân phối và cung cấp sỉ lẻ các dòng máy bơm chìm chính hãng HTC với giá thành cạnh tranh nhất.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu sản phẩm chất lượng cao cùng dịch vụ bảo hành, bảo trì uy tín từ chúng tôi!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng