Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm đẩy cao INOX 1.5kW HTC QDX6-33-1.5
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HTC |
| Model | QDX6-33-1.5 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1.5kW - 2HP |
| Lưu lượng | 100 lít / phút |
| Đẩy cao / cột áp | 33m |
| Ống xả | Φ 49mm |
| Loại bơm | chìm Đẩy Cao - cánh PRO , cốt INOX 304 |
| Quy cách đóng gói | Thùng gỗ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 21 kg |
Máy bơm chìm INOX HTC QDX6-33-1.5 là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu bơm nước sạch với hiệu suất vượt trội. Với lưu lượng 100 lít/phút và khả năng đẩy cao lên đến 33m, sản phẩm này rất phù hợp cho các ứng dụng đòi hỏi đẩy nước mạnh và xa.
Hãy liên hệ với Đức Hiền Store để sở hữu ngay dòng máy bơm chìm INOX HTC QDX6-33-1.5 chính hãng:
#MáyBơmChìmINOX #HTCQDX6-33-1.5 #duc7hienstore #BơmNướcSạchĐẩyCao
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng