Máy bắn đinh bê tông pin Hukan G3-B38PROMAX BL ( chưa pin & sạc )
  • Hukan G3-B38PROMAX
  • 50
  • 8.709.000 đ 8.996.000 đ GIẢM 3%
( Giá chưa bao gồm VAT )
QR Máy bắn đinh bê tông pin Hukan G3-B38PROMAX BL ( chưa pin & sạc )
Mã QR sản phẩm
Quét để mở nhanh sản phẩm này trên điện thoại.
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu  HUKAN gen3
Model  G3-B38PROMAX
Điện áp  21V chân pin M21 thông dụng
Động cơ  Brushless không chổi than
Năng lượng tác động  100J
Vật liệu bắn đinh  Bê tông , sắt dầy , tường gạch , gỗ ...
Băng chứa  33 PCS
Tần suất bắn  2 cây / giây
Đương kính đinh  2.6mm - 3.0mm
Độ dài đinh  15 - 38mm
Loại máy  Bắn đinh bê tông , sắt dầy , gỗ , không dùng Gas ...
Đóng gói  hộp carton , máy , 5 đầu thay , phụ kiện ....
Bảo hành  12 tháng
Xuất xứ  china
Trọng lượng  4.7Kg 52.5*34*47mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng
TƯ VẤN MUA HÀNG
🛠️ Máy bắn đinh bê tông pin Hukan G3-B38PROMAX Brushless
_là dòng súng bắn đinh không dây, không cần gas, sử dụng động cơ Brushless không chổi than giúp tiết kiệm pin, độ bền cao và vận hành êm ái. Với năng lượng tác động 100J, máy dễ dàng bắn xuyên bê tông, sắt dày, tường gạch, gỗ cứng mà không cần khí nén hay thuốc phóng. Băng chứa 33 phát đinh, tần suất bắn 2 phát/giây giúp tăng tốc độ thi công gấp nhiều lần so với bắn tay. Đinh sử dụng đường kính 2.6-3.0mm, dài 15-38mm, phù hợp nhiều loại kết cấu kim loại . Pin 21V chân pin M21 thông dụng, dễ thay thế. Máy có thể thay 5 đầu bắn khác nhau đi kèm, linh hoạt theo từng bề mặt. Bảo hành 12 tháng. Đây là công cụ không thể thiếu cho thợ xây dựng, lắp đặt thạch cao, thi công khung nhôm, ốp tường, làm trần, ghép gỗ...
_Công dụng máy bắn đinh bê tông pin 21V Hukan G3-B38PROMAX :
  • Bắn đinh vào sắt dày (từ 2-8mm) để kết nối thép hộp, thép góc với bê tông hoặc với nhau.
  • Bắn đinh vào gỗ cứng, ván ép, gỗ công nghiệp, dùng trong ghép khung giường, tủ, pallet.
  • Cố định tấm thạch cao, tấm xi măng, vách ngăn vào khung thép hoặc gỗ.
  • Thay đầu bắn chuyên dụng để đóng ghim, đóng đinh gỗ, đinh ốc, đinh u.
_Ứng dụng thực tế máy bắn đinh pin không dùng gas Hukan G3-B38PROMAX :
  • Thi công trần thạch cao, trần nhôm, trần thép: bắn đinh treo thanh V, thanh U lên bê tông.
  • Lắp đặt hệ thống điện nước: bắn kẹp ống nhựa, kẹp cáp vào tường hoặc sắt.
  • Làm khung sắt, khung gỗ cho nhà tiền chế, công trình phụ trợ.
  • Ốp tường gỗ, ốp đá, ốp gạch giả gỗ bằng đinh chuyên dụng.
  • Sửa chữa, cải tạo nhà: bắn tạm khung, cố định ván khuôn, giữ cốp pha.
_Hướng dẫn sử dụng máy bắn đinh bê tông pin Hukan G3-B38PROMAX :
  1. Kiểm tra trước khi dùng:
    • Sạc đầy pin 21V (dùng sạc chính hãng). Lắp pin vào máy cho đến khi click.