Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Combo máy siết bulong Pin 550Nm ACC AC500-C1 PRO
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Dongcheng
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | ACC by Dongcheng |
| Model | AC 500-C1 PRO |
| Điện áp | 21V chân pin thông dụng M21 |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Lực siết | 550Nm |
| Tốc độ không tải | 0-1800/2300/2500 vòng / phút |
| Tốc độ va đập | 0-2300/2800/3000 lần / phút |
| Khả năng siết | M10-M20 |
| Trục cốt | 12,7mm 1/2 inch |
| Combo | Thân máy + 2 pin 10cell 4.0Ah + Sạc 2.5Ah + Hộp nhựa |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 1.12 kg |
Combo máy siết bu lông ACC AC 500-C1 PRO đến từ thương hiệu uy tín Dongcheng là giải pháp tối ưu cho thợ sửa chữa chuyên nghiệp trong các lĩnh vực như gara xe ô tô, xe máy, xây dựng và công trình kết cấu. Với lực siết mạnh mẽ 550Nm, động cơ không chổi than bền bỉ, sản phẩm mang đến hiệu suất cao, tính ổn định và linh hoạt, đáp ứng mọi nhu cầu công việc.
Hãy liên hệ ngay với Duc7HienStore để sở hữu sản phẩm chất lượng với giá tốt nhất:
Duc7HienStore chuyên cung cấp sỉ lẻ các dòng máy siết bu lông ACC, dụng cụ dùng pin Dongcheng và nhiều thiết bị cầm tay chính hãng tại TP.HCM.
#MáySiếtBuLông #Dongcheng #ComboSiếtBuLông550Nm #AC500C1PRO #DụngCụDùngPin #DongchengChínhHãng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng