Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Cắt sắt bàn 2200W DCK KJG04-355S
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KJG04-355S |
| Điện áp | 220v 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ không tải | 3800 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | 355mm , cốt 25.4mm |
| Khả năng cắt | Cắt vát: 45°.
Ống tròn đặc/rỗng: 60/115 mm Thanh định hình: 115x130 mm |
| Đóng gói | thùng carton , máy , khóa , bộ chổi than .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 16 kg |
Máy cắt sắt bàn 2200W DCK KJG04-355S
_là thiết bị cắt kim loại công suất lớn chuyên dụng cho xưởng cơ khí và công trình. Với động cơ 2200W dây đồng 100%, máy mang lại khả năng cắt mạnh mẽ, ổn định và liên tục, giúp tối ưu hiệu suất làm việc - Sử dụng lưỡi cắt 355mm, kết hợp tốc độ 3800 vòng/phút, máy cho đường cắt ngọt, chính xác, ít ba via, đồng thời hỗ trợ cắt vát 45°, linh hoạt trong nhiều ứng dụng thực tế.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng