Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Bơm tăng áp điện tử 600W ngoài trời Sekitani G42
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng Sekitani
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | Sekitani |
| Model | G42 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Loại máy tăng áp | điện tử , ngoài trời |
| Công suất | 600W |
| Khả năng tăng áp | 5~6 vòi cùng lúc |
| Lưu lượng | 3.5m³/h |
| Cột áp | 42m |
| Hút sâu | 8m |
| Họng hút/xả | ( Ø ) 25 / 25mm |
| Độ ồn thấp | ~45/55dB |
| Chống nước | Class G, IPX5 |
| Khả năng | bơm nước sạch , nước nóng ~ 80°C , tự ngắt sau 6 phút mất nước , tự hút tự mồi ~4m , |
| Giải nhiệt | Motor được làm mát bằng nước |
| Vật liệu | - Đầu bơm: Gang - Cánh bơm: Đồng - Trục bơm: INOX 316 |
| Vị trí lắp đặt | ngoài trời / trong nhà .. |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 13.8Kg 20x20x33cm |

Tự khởi động khi bạn mở vòi
Tự ngắt khi tất cả vòi đóng, giúp tiết kiệm điện và bảo vệ động cơ
Tự hút tự mồi đến 4 m, không cần mồi nước thủ công
Thêm tính năng tự ngắt sau 6 phút khi mất nước, máy luôn an toàn, tránh cháy cuộn dây.
Hút sâu tới 8 m: bơm dễ dàng bể ngầm, giếng khoan nông
Cột áp 42 m: đẩy nước lên bồn mái cao dễ dàng
Lưu lượng 3,5 m³/h: cung cấp nước ổn định cho sinh hoạt và tưới tiêu

Sekitani G42 đạt chuẩn chống nước IPX5, toàn thân đầu bơm gang, cánh đồng, trục inox 316 chống ăn mòn. Motor làm mát bằng nước, vận hành bền bỉ suốt bốn mùa.
_Vận hành êm ái – Độ ồn chỉ 45–55 dB :
Tiếng ồn ở mức trò chuyện bình thường, không ảnh hưởng giấc ngủ hay không gian yên tĩnh. Đây là ưu điểm lớn so với nhiều máy bơm truyền thống.
G42 chịu nhiệt tốt, bơm được nước nóng ∼ 80 °C, hỗ trợ các gia đình dùng máy nước nóng năng lượng mặt trời, khách sạn mini hoặc spa.

Gia đình 2–3 tầng: tăng áp cho vòi sen, máy giặt, bình nóng lạnh
Nhà hàng, quán café: cấp nước ổn định giờ cao điểm
Tưới tiêu sân vườn, phun sương: dòng chảy mạnh, tiết kiệm thời gian
Rửa xe tại nhà: đủ áp lực để xịt rửa sạch bùn bẩn
Chọn vị trí thoáng, khô hoặc có mái che nếu lắp ngoài trời.
Sử dụng ống phi 25 mm cho cả đường hút và xả để tối ưu áp lực.
Lắp van một chiều & lưới lọc ở đầu hút, vệ sinh định kỳ.
Nối đất và aptomat chống giật để an toàn điện.
Khi đóng hệ thống lâu ngày, xả hết nước trong bơm, vệ sinh cánh và phớt.
Cam kết sản phẩm chính hãng Sekitani – tem, phiếu bảo hành đầy đủ.
Giá tốt nhất thị trường – ưu đãi sỉ & lẻ.
Website: www.duc7hienstore.com
Hotline/Zalo: 098 240 8409
Hotline: 090 841 6656 (Mr Đức)
Sekitani G42 – máy bơm tăng áp điện tử 600W ngoài trời: Giải pháp tối ưu, bền bỉ, êm ái cho mọi hệ thống nước!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng