Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao 40m Navy QB60
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | QB60 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 375W ~ 0.5Hp |
| Lưu lượng | 30 lít / phút |
| Đẩy cao | 40m |
| Ống hút/ ra | Ø 34/34 mm |
| Hút sâu | 9m |
| Chất liệu cánh/ cốt | Đồng , cốt inox 304 |
| Loại bơm | chuyên đẩy cao |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 5kg |

HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng