Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao 16m Navy GD24K Gold Series
| Thương hiệu | NAVY Gold Series |
| Model | GD24K |
| Điện áp | 1 Pha 220V - 50Hz |
| Động cơ | 100% dây dồng |
| Công suất | 750W ~ 1.0Hp |
| Lưu Lượng | 217 Lít / Phút |
| Cột áp | 16 m |
| Hút sâu | 9 m |
| Ống hút / xả | (Φ) 49/49mm |
| Cánh bơm | Inox , cốt inox 304 |
| Quy cách đóng gói | thùng giấy |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 10.8 kg |
_ giải pháp bơm nước mạnh mẽ, bền bỉ và hiệu quả cho công việc cấp thoát nước dân dụng, tưới tiêu, hoặc bơm nước cho bình chứa, ao hồ? Máy bơm nước 0.75kW đẩy cao 16m Navy GD24K (Gold Series) chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn. Với thiết kế hiện đại và chất lượng vượt trội, sản phẩm này không chỉ mang lại hiệu suất cao mà còn đảm bảo độ bền theo thời gian.

Động Cơ 100% Dây Đồng:
Mang lại hiệu suất ổn định và tuổi thọ máy bơm cao, giúp bạn yên tâm trong quá trình vận hành.
Thân Nhôm Mạ Chống Oxy Hóa:
Thiết kế giúp tăng cường độ bền bỉ, chống ăn mòn, phù hợp với môi trường làm việc khắc nghiệt.
Cánh Bơm Inox, Cốt Inox 304:
Đảm bảo hiệu quả bơm tối ưu và độ bền vượt trội, sử dụng lâu dài mà không gặp vấn đề về hao mòn.
_Máy bơm nước Navy GD24K (Gold Series) được thiết kế để phục vụ đa dạng các mục đích sử dụng, bao gồm:
_Hướng Dẫn Sử Dụng & Bảo Quản máy bơm nước đẩy cao 16m Navy GD24K :
Lắp Đặt:
Bảo Dưỡng Định Kỳ:
Sử Dụng Theo Công Suất Quy Định:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng