Bơm hỏa tiễn cột áp 61m IMPO 4SDM18/12-1.5 ( 1 pha 220V 2.0Hp )
  • IMPO 4SDM18/12-1.5
  • 199
  • 3.420.000 đ 3.989.000 đ GIẢM 14%
( Giá chưa bao gồm VAT )
QR Bơm hỏa tiễn cột áp 61m IMPO 4SDM18/12-1.5 ( 1 pha 220V 2.0Hp )
Mã QR sản phẩm
Quét để mở nhanh sản phẩm này trên điện thoại.
Phân loại : Bơm hỏa tiễn cột áp 61m IMPO 4SDM18/12-1.5 ( 1 pha 220V 2.0Hp )
Thương hiệu  IMPO
Model  4SDM8/12-1.5
Điện áp  1 pha 220V 50hz
Động cơ 100% dây đồng
Công suất
 1.5Kw ~ 2.0Hp
Lưu lượng
 10.8 m³/h - 23m
 7.2 m³/h - 53m
 4.8 m³/h - 61m
Số tầng cánh / lưu lương cánh  12 tầng / 8
Ống hút / xả
 Φ 60mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng
TƯ VẤN MUA HÀNG
Máy bơm hỏa tiễn cột áp 61m IMPO 4SDM18/12-1.5
( Dòng 1 pha 220V 2.0Hp ) hệ máy bơm chìm giếng khoan 4 inch chuyên dụng cho các hệ thống cần cột áp cao 61m, sử dụng điện 1 pha 220V, phù hợp hộ gia đình, trang trại, công trình dân dụng và sản xuất nhỏ. Sản phẩm được trang bị động cơ 100% dây đồng, cánh và thân inox cao cấp, ứng dụng công nghệ Italy – Turkey – EU, mang lại hiệu suất ổn định, vận hành bền bỉ và tuổi thọ lâu dài.
  • Động cơ 1.5kW ~ 2.0Hp, 100% dây đồng, giúp máy chạy êm, ít rung, chịu tải tốt và tiết kiệm điện.
  • Cánh bơm và thân bơm bằng inox, chống ăn mòn, phù hợp nguồn nước ngầm, nước giếng khoan.
  • Sử dụng điện 1 pha 220V, dễ lắp đặt tại khu dân cư, vùng nông thôn không có điện 3 pha.
_Công dụng sử dụng IMPO 4SDM18/12-1.5 :
  • Bơm nước giếng khoan phục vụ sinh hoạt gia đình, nhà ở, biệt thự.
  • Cấp nước cho bồn chứa trên cao, tháp nước, hệ thống tăng áp.
  • Tưới tiêu nông nghiệp, vườn cây ăn trái, vườn rau, trang trại vừa và nhỏ.
  • Cấp nước cho chăn nuôi, nhà kính, khu sản xuất hộ gia đình.
  • Bơm nước cho công trình xây dựng dân dụng, cấp nước tạm thời.
_Ứng dụng thực tế IMPO 4SDM18/12-1.5 :
  • Hệ thống cấp nước sinh hoạt khu dân cư, nông thôn.
  • Hệ thống tưới phun mưa, tưới nhỏ giọt cần áp lực ổn định.
  • Trang trại chăn nuôi gia súc, gia cầm, nuôi trồng thủy sản.
  • Nhà xưởng nhỏ, cơ sở sản xuất dùng nguồn điện 1 pha.
_Hướng dẫn sử dụng và lắp đặt IMPO 4SDM18/12-1.5 :
  • Lắp đặt bơm ngập hoàn toàn trong nước, tránh vận hành khô gây cháy động cơ.
  • Sử dụng ống Φ60mm đúng chuẩn để đảm bảo lưu lượng và cột áp thiết kế.
  • Nên lắp van một chiều, rơ-le nhiệt, phao chống cạn để tăng độ an toàn và tuổi thọ bơm.
  • Kiểm tra nguồn điện 220V ổn định trước khi vận hành.
  • Chạy thử không tải và theo dõi dòng điện, tiếng ồn trong lần sử dụng đầu tiên.
_Lý do nên chọn bơm hỏa tiễn IMPO 4SDM18/12-1.5 :
  • Hiệu suất cao, hoạt động ổn định trong thời gian dài.
  • Vật liệu inox và động cơ dây đồng giúp độ bền vượt trội.
  • Phù hợp nhiều nhu cầu từ sinh hoạt đến nông nghiệp, sản xuất nhỏ.
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng, yên tâm khi sử dụng.
Vui lòng đăng nhập để gửi câu hỏi tư vấn về sản phẩm này.
Gửi nhận xét của bạn