Bơm chìm nước thải Inox 3.0HP Total TWP7220026 ( lưỡi cắt rác & phao tự ngắt )
  • Total TWP7220026
  • 189
  • 6.430.000 đ 6.520.000 đ GIẢM 1%
( Giá chưa bao gồm VAT )
QR Bơm chìm nước thải Inox 3.0HP Total TWP7220026 ( lưỡi cắt rác  & phao tự ngắt )
Mã QR sản phẩm
Quét để mở nhanh sản phẩm này trên điện thoại.
Phân loại : Bơm chìm nước thải Inox 3.0HP Total TWP7220026 ( lưỡi cắt rác & phao tự ngắt )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng TOTAL
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu  TOTAL
Model  TWP7220026
Điện áp / dây cáp  220V 50hz / 9 mét
Động cơ  100% dây đồng
Công suất  2200W (3.0HP)
Lưu lượng  38m³/giờ
Cột áp  13m
Hút sâu  8m
Họng hút/xả  ( Ø ) 76mm
Đóng gói  thùng gỗ , máy ...
Bảo hành  6 tháng
Xuất xứ  china
Trọng lượng
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng
TƯ VẤN MUA HÀNG
Bơm chìm nước thải 2200W INOX TOTAL TWP7220026 (3.0HP)
— mạnh mẽ 2200W, chuyên xử lý rác ' lưỡi cắt rác " , tự ngắt an toàn " có phao " & thân INOX bền bỉ : là thiết bị chuyên dụng cho xử lý nước thải và thoát nước công nghiệp nhẹ, bể thu, hố ga, hệ thống thoát nước khu dân cư và công trình xây dựng. Với công suất 2200W (3.0HP), motor dây đồng, dây cáp dài 9 mét và họng xả lớn Ø76 mm, TWP7220026 cung cấp lưu lượng đến 38 m³/giờcột áp ~13 m, đủ khả năng chuyển tải nước thải lẫn cặn bẩn, rác thô và sợi bông vải. Điểm khác biệt đáng giá của model này là thân INOX + buồng bơm gang, cánh gang, cùng lưỡi cắt rác tích hợpphao tự ngắt, mang lại hiệu quả hoạt động liên tục, giảm tắc nghẽn và đảm bảo an toàn điện — rất phù hợp cho ứng dụng bơm nước thải ở quy mô vừa và lớn.
  • Họng xả Ø76 mm & lưu lượng 38 m³/h: phù hợp cho thoát nước khu vực, dự án thoát nước ngầm, hệ bơm bể phốt, xử lý nước thải sinh hoạt, tưới tiêu công nghiệp nhẹ.