Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Bơm chìm inox 1.1kW Navy SSV1100 nước thải
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | SSV1100 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Thân vỏ | INOX |
| Công suất | 1.1Kw ~ 1.5Hp |
| Lưu lượng | 350 lít / phút |
| Đẩy cao / cột áp | 16.5m |
| Ống xả | Φ 60mm |
| Loại bơm | chìm - cánh gang , cốt INOX 304 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 22.5 kg |
_ là giải pháp hoàn hảo cho các nhu cầu bơm nước lớn, đảm bảo hiệu suất cao và độ bền vượt trội. Với công suất mạnh mẽ 1.1kW, lưu lượng lên đến 350 lít/phút, cột áp đẩy cao tối đa 16.5m, sản phẩm này phù hợp cho nhiều ứng dụng khác nhau như cấp thoát nước, xây dựng, dân dụng, chống ngập và tưới tiêu...

Máy bơm chìm Navy SSV1100 được thiết kế để sử dụng trong nhiều lĩnh vực:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng